![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316426648_639842524599090_1288689263940545224_n-1170x750.jpg)
มรส.รับมอบน้ำ จากบริษัท บ้านสวยกรุ๊ป
เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน 2565 ณ กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ผศ.ดร. วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี รับมอบน้ำดื่มยี่ห้อบ้านสวยกรุ๊ป จำนวน 4,000 ขวด จาก คุณพิริยะ ธานีรณานนท์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท บ้านสวยกรุ๊ป (สุราษฎร์ธานี) จำกัด (มหาชน) : BSG สำหรับบริการบัณฑิต ครอบครัว และประชาชนที่เข้าร่วมพิธีพระราชทานปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาจากมหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคใต้ ประจำปีการศึกษา 2560-2562 ระหว่างวันที่ 28 พฤศจิกายน 2565 ถึงวันที่ 2 ธันวาคม 2565 ณ หอประชุมวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316426648_639842524599090_1288689263940545224_n-1024x683.jpg)