![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330485965_483750970448789_777048524399789421_n-1170x750.jpg)
14 ก.พ. 2023
นักศึกษา มรส. ร้องเพลงประสานเสียง เพลง “ต้นไม้ของพ่อ” ในวันคล้ายวันสถาปนาราชภัฏ “50 ปี จากวิทยาลัยครูสู่มหาวิทยาลัยแห่งการสร้างวิศวกรสังคม”
——————————————————————–
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) จัดงานวันคล้ายวันสถาปนาราชภัฏ “50 ปี จากวิทยาลัยครูสู่มหาวิทยาลัยแห่งการสร้างวิศวกรสังคม” น้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณเนื่องในวันราชภัฏ และนับเป็นการครบรอบวันสถาปนาราชภัฏ 50 ปี โดยมีนักศึกษา มรส. ร้องเพลงประสานเสียง เพลง “ต้นไม้ของพ่อ” ณ หอประชุมวชิรางลงกรณ
:
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330781421_749147203486282_6828668461376623631_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330485965_483750970448789_777048524399789421_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330850351_895279021506705_3980414929051214956_n-1024x683.jpg)