![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414599-1170x750.jpg)
มรส.ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ประจำปี พ.ศ.2565
วันนี้ (3 มิ.ย. 65) เวลา 7.30 น. ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร อาจารย์ และบุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ประจำปี พ.ศ.2565 โดยมีนายวิชวุทย์ จินโต ผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณริมเขื่อนแม่น้ำตาปี อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฎร์ธานี
:
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร/รายงาน
นางสาวสิริวัฒนา น้อยดอนไพร/ข่าว
นายสมยศ นุ่นจำนงค์/ภาพ
นายเทพรวี ทวีเฉลิมดิษฐ์/ออกแบบ
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414599-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414602-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414596-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414592-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414591-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414585-683x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/414587-683x1024.jpg)