![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2017/02/banner-1-1170x635.png)
มรส. เปิดเวทีรวมพลังน้ำใจช่วยผู้ประสบอุทกภัยภาคอีสาน
ภาพเป็นข่าว…นักศึกษาจิตอาสา มรส. เปิดเวทีเล่นดนตรีรวมพลังน้ำใจช่วยผู้ประสบอุทกภัยภาคอีสาน ณ ตลาดนัดราชภัฏ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี เมื่อวันที่ 2 กรกฎาคม 2560 ที่ผ่านมา เพื่อรับบริจาคเงินสนับสนุนจากผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร นักศึกษา และประชาชนทั่วไป ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยน้ำท่วมภาคอีสาน
นายเทพพิทักษ์ ยศหมึก/ ข่าว
นายธีรภัทร อาศิรพจน์/ ภาพ
ฝ่ายสื่อสารองค์กร มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
{AdmirorGallery}news-evens/2017-08-03-stage-Help-flood{/AdmirorGallery}