![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298657-1170x750.jpg)
รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส.เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารวิชาการ (ก.บ.ว.) ครั้งที่ 4/2565
วันนี้ เวลา 14.00 น.(20 เมษายน 2565) ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี(มรส.) เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารวิชาการ (ก.บ.ว.) พร้อมด้วยคณะกรรมการบริหารวิชาการ ครั้งที่ 4/2565 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ 2 ชั้น 2 สำนักงานอธิการบดีอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
:
นางสาวรัตน์สุดา คงจิตร์ ข่าว/ภาพ
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร รายงาน
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298652-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298654-1024x576.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298655-1024x576.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298656-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298657-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/S__8298658-1024x768.jpg)