![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356098-1170x750.jpg)
รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส. เป็นประธานประชุมสภาวิชาการ มรส. ครั้งที่ 5/2565
เมื่อวันที่ 2 พ.ค. 2565 เวลา 13.00 น. ที่ห้องราชพฤกษ์ 3 ชั้น 3 อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส. เป็นประธานประชุมสภาวิชาการ มรส. พร้อมด้วยคณะกรรมการสภาวิชาการ มรส. และประชุมผ่านระบบออนไลน์ผ่านระบบ webex Meetings ครั้งที่ 5/2565
:
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร ข่าว
นางสาวรัตน์สุดา คงจิตร์ ภาพ
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356097-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356098-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356090-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356092-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356093-768x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356094-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356095-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/S__8356096-1024x768.jpg)