![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/295822571_1431547900700095_5228982820347908626_n-1170x750.jpg)
รักษาราชการแทนอธิการ มรส.เข้ารับพระราชทานรางวัล ผู้ปฏิบัติงานโครงการ TO BE NUMBER
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
:
ในโอกาสเข้ารับพระราชทานรางวัล ผู้ปฏิบัติงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ดีเด่น ประจำปี 2565 ประเภท ผู้บริหาร อาจารย์ ในสถานศึกษา TO BE NUMBER ONE ในงานมหกรรมเฉลิมฉลองครบรอบ 20 ปี TO BE NUMBER ONE วันที่ 29-31 กรกฎาคม 2565 ณ IMPACT FORUM เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
:
#ชมรมtobenumberoneมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/295822571_1431547900700095_5228982820347908626_n-1024x763.jpg)