![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41206-1170x750.jpg)
มรส.ประชุมเตรียมความพร้อมพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2560-2562 มหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคใต้
เมื่อวันที่ 18 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ 2 ชั้น 2 อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี(มรส.) ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส. เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานพิธีพระราชทานปริญญาบัตรมหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคใต้ ครั้งที่ 4 เพื่อเตรียมความพร้อมพิธีพระราชทานปริญญาบัตร
ประจำปีการศึกษา 2560-2562 มหาวิทยาลัยราชภัฏเขตภาคใต้ วันที่ 28 พฤศจิกายน ถึง 2 ธันวาคม 2565 ณ หอประชุมวชิราลงกรณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
:
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร ข่าว
นายสมยศ นุ่นจำนงค์ ภาพ
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41201-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41202-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41203-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41204-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41205-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41206-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41207-1024x632.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41217-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/41214-1024x683.jpg)