![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017086-1170x750.jpg)
อธิการบดี มรส. ร่วมประชุมคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจจังหวัดสุราษฎร์ธานี ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2566
วันที่ 23 มกราคม 2566 เวลา 13.30 น. ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) ร่วมประชุมคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจจังหวัดสุราษฎร์ธานี ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุม 2 อาคารที่ทำการตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อรับทราบผลการปฏิบัติงานและการร่วมกิจกรรมต่างๆ ของคณะกรรมการฯในรอบปีที่ผ่านมา:
นางสาวนภัทร ส้มแก้ว : ข่าว
ตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี : ภาพ
#50ปีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017086-820x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017096-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017095-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017087-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017088-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017092-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1000017091-1024x768.jpg)