![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/จดหมายข่าว-2565-สิงหาคม-4-1170x750.jpg)
มูลนิธิเมตตาธรรมสุราษฎร์ธานี แสดงความยินดีกับ รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส. รับรางวัลพระราชทานผู้บริหารสถานศึกษาโครงการ TO BE NUMBER ONE ดีเด่น ประจำปี 2565
วันที่(8 ส.ค.65) ที่ชั้น3 ห้องรับรอง สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี(มรส.) มูลนิธิเมตตาธรรมสุราษฎร์ธานี แสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี(มรส.) ที่ปรึกษา ชมรมTO BE NUMBER ONE รับพระราชทานรางวัล ผู้ปฏิบัติงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ดีเด่น ประจำปี 2565 ประเภท ผู้บริหาร ในสถานศึกษา TO BE NUMBER ONE และมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานีได้รับพระราชทานรางวัลรักษามาตรฐานต้นแบบระดับเพชร ปีที่1 ในงานมหกรรมเฉลิมฉลองครบรอบ 20 ปี TO BE NUMBER ONE วันที่ 29-31 กรกฏาคม 2565 ณ IMPACT FORUM เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
:
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร ข่าว/ภาพ
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/96780-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/96781-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/96782-1024x683.jpg)