![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450258145_1009385054311500_743302121500901687_n-1170x750.jpg)
มรส.ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวชมพูนุช พรหมแก้ว นักศึกษาชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาธุรกิจอาหาร คณะวิทยาการจัดการ คว้ารางวัล MEDALLION FOR EXCELLENCE
•
มรส.ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวชมพูนุช พรหมแก้ว นักศึกษาชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาธุรกิจอาหาร คณะวิทยาการจัดการ คว้ารางวัล MEDALLION FOR EXCELLENCE ฝีมือยอดเยี่ยม การแข่งขันฝีมือแรงงานแห่งชาติ WorldSkills Thailand ครั้งที่ 30 ระดับภาค กลุ่มภาคใต้ สาขาการประกอบอาหารและนายธีรศักดิ์ ผุดไซตู นักศึกษาชั้นปีที่ 3 ผู้เข้าร่วมแข่งขันฝีมือแรงงานแห่งชาติ สาขาการประกอบอาหาร การแข่งขันฝีมือแรงงานแห่งชาติ WorldSkills Thailand ครั้งที่ 30 ระดับภาค กลุ่มภาคใต้
•
เมื่อวันที่ 10-12 กรกฎาคม 2567 ณ สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 12 สงขลา
————————
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
สาขาวิชาธุรกิจอาหาร คณะวิทยาการจัดการ มรส. : ภาพ-ข่าว
กนกรัตน์ ศรียาภัย : เรียบเรียง-รายงาน
อดิสรณ์ เนาวโคอักษร:รายงาน
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450567122_1009385694311436_1009436845172383612_n-768x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450940316_1009385574311448_373594946574613563_n-768x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450940547_1009385527644786_8820210240839122019_n-768x1024.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/450258145_1009385054311500_743302121500901687_n-1024x682.jpg)