![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/223264-1170x750.jpg)
อาจารย์ศันสนีย์ วงศ์สวัสดิ์ อาจารย์ประจำวิทยาลัยนานาชาติการท่องเที่ยว ได้รับคัดเลือกจากมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี เป็นอาจารย์ที่ปรึกษาดีเด่น มรส. ประจำเดือนมีนาคม 2565
วันนี้ (22 เม.ย. 65) เวลา 12.30 น. ที่สำนักงานอธิการบดี ชั้น 3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) ผศ.ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มรส. พร้อมด้วย ดร.พลกฤต แสงอาวุธ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ และ ดร.สมปราชญ์ วุฒิจันทร์ รองอธิการบดีฝ่ายบริหารและจัดการทรัพย์สิน มอบเกียรติบัตรและช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับอาจารย์ศันสนีย์ วงศ์สวัสดิ์ อาจารย์ประจำวิทยาลัยนานาชาติการท่องเที่ยว หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการโรงแรม หลักสูตรนานาชาติ ในโอกาสที่ได้รับคัดเลือกจากมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ให้เป็นที่ปรึกษาดีเด่น มรส. ประจำเดือนมีนาคม 2565
นางสาวสิริวัฒนา น้อยดอนไพร ภาพ/ข่าว
นายอดิสรณ์ เนาวโคอักษร รายงาน
สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/223264-1024x768.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/223269-768x1024.jpg)