![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/331076350_4738633596261910_5580980333686884911_n-1170x750.jpg)
มรส.ประกวดคลิปวีดีโอ ต้นไม้ของพ่อ วันคล้ายวันสถาปนาราชภัฏ “50 ปี จากวิทยาลัยครูสู่มหาวิทยาลัยแห่งการสร้างวิศวกรสังคม”
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี (มรส.) จัดงานวันคล้ายวันสถาปนาราชภัฏ “50 ปี จากวิทยาลัยครูสู่มหาวิทยาลัยแห่งการสร้างวิศวกรสังคม” น้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณเนื่องในวันราชภัฏ และนับเป็นการครบรอบวันสถาปนาราชภัฏ 50 ปี มีการประกวดคลิปวีดีโอ ต้นไม้ของพ่อ โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา รัตนพรหม รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในการมอบรางวัลการประกวดคลิปวีดีโอ ต้นไม้ของพ่อ เมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566 ณ หอประชุมวชิราลงกรณ
#สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330838153_687061859770263_4629337946615494229_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/331076350_4738633596261910_5580980333686884911_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/329987776_1607694936369098_1022777301743001111_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330829248_947127893333716_8917143076272919733_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/331070985_3535603163334689_8221616840986625146_n-1024x683.jpg)
![](https://sru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330923686_521046316593308_4904873580093923967_n-1024x683.jpg)